PDA

View Full Version : OFF TẾT ==> HỘI Half Life Nào !!!!

Phan Chung
17-12-2011, 02:20 PM
herrrr....có box đế chế tại sao không có box hép lai nhỉ,,theo mình biết,yên thành chúng ta tiềm ẩn những tay súng cừ khôi mà,Mọi người vào điểm danh và ủng hộ nhé.Có j tết về tổ chức bắn thi hi hi !Thân

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

daunhudo
18-12-2011, 10:30 AM
herrrr....có box đế chế tại sao không có box hép lai nhỉ,,theo mình biết,yên thành chúng ta tiềm ẩn những tay súng cừ khôi mà,Mọi người vào điểm danh và ủng hộ nhé.Có j tết về tổ chức bắn thi hi hi !Thân

ok! thui bạn. tết ni kết hợp ĐẾ CHẾ và HL bạn nhé, rùi ta giao lưu hi~o)
----- Bổ sung thêm ------

ok! thui bạn. tết ni kết hợp ĐẾ CHẾ và HL bạn nhé, rùi ta giao lưu hi~o)

Phan Chung
18-12-2011, 02:25 PM
Hjhj.tks bạn đã ủng hộ. . .rất vui lòng. . .có gì mình sẽ lập danh sách và thôg páo sau pạn nhé

Cá_Biệt_PĐL
19-12-2011, 05:47 PM
khoảng 2 năm rồi chưa cầm súng nhưng cũng xin một vé ;)

Phan Chung
20-12-2011, 05:49 PM
^^ ! đc 3 người rồi...anh em nào tham gia mau mau điểm danh nha !

ngocphandang
23-12-2011, 12:54 AM
Hồi cấp 2 mình trốn đi bắn tại quán nhà ông Bình chỗ cầu Dinh (quán điện tử vi tính đầu tiên tại yên thành ) bị bố quất nát đít mấy lần. Ngày xưa bắn được phết nhưng bị quất nhiều quá nên bắn ngu hẳn (vì tay run) dần dần bắn dốt hẳn, giờ thì ko bắn nữa. Nhưng vẫn xin một vé tìm lại cảm giác xưa

Phan Chung
23-12-2011, 01:04 AM
Hồi cấp 2 mình trốn đi bắn tại quán nhà ông Bình chỗ cầu Dinh (quán điện tử vi tính đầu tiên tại yên thành ) bị bố quất nát đít mấy lần. Ngày xưa bắn được phết nhưng bị quất nhiều quá nên bắn ngu hẳn (vì tay run) dần dần bắn dốt hẳn, giờ thì ko bắn nữa. Nhưng vẫn xin một vé tìm lại cảm giác xưa

cảm ơn bạn đả ủng hộ.một kỷ niệm đẹp đág nhớ kủa Fan Héplaj. . . .hjhj.tôj kũg vậy đó. . .đã ghi nhận vé of bạn

LilShady
25-12-2011, 12:55 PM
con sots nao` xin 1 nha :D { CF CUNG OK }

Phan Chung
25-12-2011, 01:52 PM
con sots nao` xin 1 nha :D { CF CUNG OK }

tks bạn đã ủg hộ. . . . .1vé dành cho bạn. . . .đc 6ngườj rùj nha. . . .up nào

misskimshop27
25-12-2011, 05:19 PM
up cho bạn, chúc bạn bán đắt hàng.Vào xem Ủng hộ mình nha các bạn http://misskimshop.com.....Cảm ơn các bạn nhiều nha

Phan Chung
25-12-2011, 06:54 PM
Hjhj.tks ban nha.the ban ko tham ja ak.

Phan Chung
26-12-2011, 01:15 AM
up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

ukm.rất cảm ơn bạn đã quan tâm và ủg hộ. . . .nếu bạn tham gja đc thì hay biết mấy. . . . .hjhj
----- Bổ sung thêm ------
Danh sách đã đc 8người. . . .có thể bắn theo đội hoặc sôlô. . . .hjhj ae vào ủng hộ tiếp nha. Up up up

Cá_Biệt_PĐL
26-12-2011, 01:28 PM

ngọc hồng ak mi. quán minh làm chi pải quán nét đầu tiên ở yt.
đầu tiên là quán ông từ ở tăng thành

Phan Chung
26-12-2011, 02:42 PM
ngọc hồng ak mi. quán minh làm chi pải quán nét đầu tiên ở yt.
đầu tiên là quán ông từ ở tăng thành

mình kủg ko rỏ.nhưg theo mình thì quán Ku Bình Lé ở Kầu Dinh thị trấn là đầu tiên thì phảj. . .hjhj ko phảj xjn lượg thứ